RPCQ1206JT3R30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RPCQ1206JT3R30TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RPCQ1206JT3R30CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RPCQ1206JT3R30DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RPCQ1206JT3R30
คำอธิบาย
RES, PULSE, 1206, 3.3 OHM, 5%, 1
คำอธิบายโดยละเอียด
3.3 Ohms ±5% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RPCQ1206JT3R30 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±400ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.120" L x 0.063" W (3.05mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.028" (0.70mm)