RPCQ2512JT510R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RPCQ2512JT510RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RPCQ2512JT510RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RPCQ2512JT510RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RPCQ2512JT510R
คำอธิบาย
RES, PULSE, 2512, 510 OHM, 5%, 4
คำอธิบายโดยละเอียด
510 Ohms ±5% 4W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, ทนต่อพัลส์ ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RPCQ2512JT510R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.248" L x 0.126" W (6.30mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)