RSF1JB1R10 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Upgrade
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 2,158
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
1.1 Ohms ±5% 1W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RSF1JB1R10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSF1JB1R10-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSF1JB1R10
คำอธิบาย
RES 1.1 OHM 5% 1W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
RSF1JB1R10 รุ่น
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.177" Dia x 0.433" L (4.50mm x 11.00mm)