RSF2JT1R10 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Stackpole Electronics Inc
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
1.1 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RSF2JT1R10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSF2JT1R10-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSF2JT1R10
คำอธิบาย
RES 1.1 OHM 5% 2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RSF2JT1R10 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.591" L (5.50mm x 15.00mm)