RSF2JT2R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSF2JT2R00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RSF2JT2R00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSF2JT2R00
คำอธิบาย
RES 2 OHM 5% 2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
2 Ohms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
โมเดล EDA/CAD
RSF2JT2R00 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.591" L (5.50mm x 15.00mm)