RSMF2JT2K20 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | RSMF2JT2K20TR-ND - เทปและม้วน (TR) RSMF2JT2K20CT-ND - เทปตัดขาย (CT) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 2.2K OHM 5% 2W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 23 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 2.2 kOhms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RSMF2JT2K20 รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | คุณสมบัติ กันไฟ, ความปลอดภัย |
ชุด | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±200ppm/°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 235°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.177" Dia x 0.433" L (4.50mm x 11.00mm) |