RSMF2JT2K20
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSMF2JT2K20TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RSMF2JT2K20CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSMF2JT2K20
คำอธิบาย
RES 2.2K OHM 5% 2W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 kOhms ±5% 2W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
โมเดล EDA/CAD
RSMF2JT2K20 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
ขนาด / มิติ
0.177" Dia x 0.433" L (4.50mm x 11.00mm)