RSMF3JT10R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RSMF3JT10R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RSMF3JT10R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RSMF3JT10R0
คำอธิบาย
RES 10 OHM 5% 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms ±5% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันไฟ, ความปลอดภัย ฟิล์มโลหะออกไซด์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RSMF3JT10R0 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันไฟ, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 235°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.591" L (5.50mm x 15.00mm)