RTAN0805BKE10R0 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Dale Thin Film
มีอยู่ในสต็อค: 5,364
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 28,293
เอกสารข้อมูล
Vishay Dale
Upgrade
Vishay Dale Thin Film
Similar
Similar
TE Connectivity Passive Product
10 Ohms ±0.1% 0.2W, 1/5W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RTAN Series
RTAN0805BKE10R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RTAN0805BKE10R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
RTAN0805BKE10R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RTAN0805BKE10R0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RTAN0805BKE10R0
คำอธิบาย
RES 10 OHM 0.1% 1/5W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
RTAN0805BKE10R0 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)