RTAN0805BKE120R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RTAN0805BKE120RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RTAN0805BKE120RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RTAN0805BKE120RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RTAN0805BKE120R
คำอธิบาย
RES 120 OHM 0.1% 1/5W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
120 Ohms ±0.1% 0.2W, 1/5W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RTAN0805BKE120R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)