RTAN0805BKE220R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 4,000
เอกสารข้อมูล
Direct
Vishay Dale
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
220 Ohms ±0.1% 0.2W, 1/5W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
RTAN Series
RTAN0805BKE220R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RTAN0805BKE220RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
RTAN0805BKE220RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RTAN0805BKE220RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RTAN0805BKE220R
คำอธิบาย
RES 220 OHM 0.1% 1/5W 0805
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
RTAN0805BKE220R รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)