RTAN1206BTT60R4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RTAN1206BTT60R4TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RTAN1206BTT60R4
คำอธิบาย
RES PREC TAN, 60.4 OHM, 1206, 0.
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
29 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
60.4 Ohms ±0.1% 0.4W, 2/5W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, กันความชื้น ฟิล์มบาง
โมเดล EDA/CAD
RTAN1206BTT60R4 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±10ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ความต้านทานไฟฟ้า
อัตรา
ขนาด / มิติ
0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm)
พลังงาน (วัตต์)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.030" (0.75mm)