RVCU1206FT2M00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RVCU1206FT2M00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RVCU1206FT2M00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RVCU1206FT2M00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RVCU1206FT2M00
คำอธิบาย
RES, HV, 1206, 2 MOHM, 1%, 0.33W
คำอธิบายโดยละเอียด
2 MOhms ±1% 0.333W, 1/3W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RVCU1206FT2M00 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.120" L x 0.063" W (3.05mm x 1.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)