RVCU2010FT100K | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES, HV, 2010, 100 KOHM, 1%, 0.5 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 22 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 100 kOhms ±1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | RVCU2010FT100K รุ่น |
หมวดหมู่ | คุณสมบัติ ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง |
Mfr | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ 100ppm/°C |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2010 (5025 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
ความต้านทานไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.026" (0.65mm) |