RVCU2010FT100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RVCU2010FT100KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RVCU2010FT100KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RVCU2010FT100KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RVCU2010FT100K
คำอธิบาย
RES, HV, 2010, 100 KOHM, 1%, 0.5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RVCU2010FT100K รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2010 (5025 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)