RVCU2010FT20M0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RVCU2010FT20M0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RVCU2010FT20M0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RVCU2010FT20M0DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RVCU2010FT20M0
คำอธิบาย
RES, HV, 2010, 20 MOHM, 1%, 0.5W
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MOhms ±1% 0.5W, 1/2W ตัวต้านทานแบบชิป 2010 (5025 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RVCU2010FT20M0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2010 (5025 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)