RVCU2512FT100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-RVCU2512FT100KTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-RVCU2512FT100KCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
738-RVCU2512FT100KDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RVCU2512FT100K
คำอธิบาย
RES, HV, 2512, 100 KOHM, 1%, 1W
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) ป้องกันกำมะถัน, มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
RVCU2512FT100K รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
ขนาด / มิติ
0.248" L x 0.126" W (6.30mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)