SP3AJT100R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SP3AJT100RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SP3AJT100RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SP3AJT100R
คำอธิบาย
RES 100 OHM 5% 4W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±5% 4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน หลอมละลายได้, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SP3AJT100R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
หลอมละลายได้, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.218" Dia x 0.500" L (5.54mm x 12.70mm)