SP3AJT24R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SP3AJT24R0-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SP3AJT24R0
คำอธิบาย
RES 24 OHM 5% 4W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
24 Ohms ±5% 4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน หลอมละลายได้, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
โมเดล EDA/CAD
SP3AJT24R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ขนาด / มิติ
0.218" Dia x 0.500" L (5.54mm x 12.70mm)