SP3AJT33R0 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | SP3AJT33R0TR-ND - เทปและม้วน (TR) SP3AJT33R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 33 OHM 5% 4W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 33 Ohms ±5% 4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน หลอมละลายได้, ความปลอดภัย แบบลวดพัน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | SP3AJT33R0 รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | คุณสมบัติ หลอมละลายได้, ความปลอดภัย |
ชุด | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±20ppm/°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 350°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.218" Dia x 0.500" L (5.54mm x 12.70mm) |