WW3BT250R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-WW3BT250RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-WW3BT250RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WW3BT250R
คำอธิบาย
RES 250 OHM 0.1% 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
250 Ohms ±0.1% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันความชื้น แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WW3BT250R รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันความชื้น
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.187" Dia x 0.560" L (4.75mm x 14.22mm)