WW3FT39R0
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
WW3FT39R0TR-ND - เทปและม้วน (TR)
WW3FT39R0CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WW3FT39R0
คำอธิบาย
RES 39 OHM 1% 3W AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
39 Ohms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันความชื้น แบบลวดพัน
โมเดล EDA/CAD
WW3FT39R0 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ขนาด / มิติ
0.187" Dia x 0.560" L (4.75mm x 14.22mm)