WW3FT3R00 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | WW3FT3R00TR-ND - เทปและม้วน (TR) WW3FT3R00CT-ND - เทปตัดขาย (CT) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 3 OHM 1% 3W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 18 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 3 Ohms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันความชื้น แบบลวดพัน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | WW3FT3R00 รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | คุณสมบัติ กันความชื้น |
ชุด | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±50ppm/°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 350°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.187" Dia x 0.560" L (4.75mm x 14.22mm) |