WW5JT2R00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
738-WW5JT2R00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
738-WW5JT2R00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WW5JT2R00
คำอธิบาย
RES 2 OHM 5% 5W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 Ohms ±5% 5W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน กันความชื้น แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WW5JT2R00 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
กันความชื้น
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.312" Dia x 0.875" L (7.92mm x 22.23mm)