ZV25K1210T401N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ZV25K1210T401NTR-ND - เทปและม้วน (TR)
ZV25K1210T401NCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ZV25K1210T401NDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ZV25K1210T401N
คำอธิบาย
VARISTOR 39V 400A 1210
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
39 V 400 A วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 1210 (3225 เมตริก)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (สูงสุด)
42.9 V
ผู้ผลิต
Stackpole Electronics Inc
กระแสไฟฟ้า - กระชาก
400 A
ชุด
พลังงาน
1.8J
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
จำนวนของวงจร
1
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
1060 pF @ 1 kHz
โวลต์ AC สูงสุด
25 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
โวลต์ DC สูงสุด
31 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (ต่ำสุด)
35.1 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1210 (3225 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
39 V