SIL05-1A75-71D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
374-1326-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIL05-1A75-71D
คำอธิบาย
RELAY REED SPST 0.5A 5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
รีเลย์กก SPST-NO (1 Form A) 5VDC ขดลวด ทรูโฮล
หมวดหมู่
กระแสคอยล์
25 mA
ผู้ผลิต
Standex-Meder Electronics
ประเภทคอยล์
ไม่มีแลทชิ่ง
ชุด
คุณสมบัติ
ไดโอด
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้าที่จำเป็นในการทำงาน
3.5VDC
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้าที่ต้องปลดปล่อย
0.75VDC
แรงดันไฟฟ้าของคอยล์
5VDC
เวลาทำงาน
0.5 ms
แบบฟอร์มการติดต่อ
SPST-NO (1 Form A)
เวลาปลดปล่อย
0.1 ms
อัตราหน้าสัมผัส (กระแสไฟฟ้า)
500 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C
แรงดันไฟฟ้าสวิตช์ชิ่ง
500VAC, 500VDC - สูงสุด
ความต้านทานไฟฟ้าของคอยล์
200 Ohms