SATAPOWEXT12
SATAPOWEXT12
SATAPOWEXT12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5214-SATAPOWEXT12-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SATAPOWEXT12
คำอธิบาย
12" SATA POWER EXTENSION CABLE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 ตำแหน่ง SATA เต้ารับไปยังปลั๊ก 1.00' (304.80mm) หลาย ไม่มีฉนวนหุ้ม
หมวดหมู่
เพศ
ตัวเมียไปยังตัวผู้
ผู้ผลิต
StarTech.com
ประเภทสายรัด
ผลัก-ดึง
บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจขายปลีก
ประเภทสายเคเบิล
เฉพาะตัว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
1.00' (304.80mm)
เคเบิลคอนเนคเตอร์
SATA
สี
หลาย
จำนวนของตำแหน่ง
15
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับไปยังปลั๊ก
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
18 AWG