SHELF-1U-20-FIXED-V
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5214-SHELF-1U-20-FIXED-V-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SHELF-1U-20-FIXED-V
คำอธิบาย
SHELF 20X19X1.700" BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โลหะ, เหล็กกล้า ชั้นวาง 20.000" L x 19.000" W x 1.700" H (508.00mm x 482.60mm x 43.18mm) สีดำ
หมวดหมู่
ขนาด / มิติ