1.5KE300CA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6603-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6603-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
1.5KE300CA
คำอธิบายโดยละเอียด
414V แคลมป์ 3.6A ipp tvs ไดโอด ทรูโฮล DO-201
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
1.5KE300CA รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.6A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ใช่
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
250pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ช่องสองทิศทาง
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
256V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
285V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
414V