BAS70-04WFILM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7158-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7158-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7158-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAS70-04WFILM
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOTT 70V 70MA SOT323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์ 70 V 70mA (DC) ติดบนพื้นผิว SC-70, SOT-323
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BAS70-04WFILM รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 15 mA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
10 µA @ 70 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ การเชื่อมต่อแบบซีรี่ส์
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-70, SOT-323
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
70 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-323
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
70mA (DC)