BAT30KFILM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5552-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5552-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5552-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAT30KFILM
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 300MA SOD523
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 300mA ติดบนพื้นผิว SOD-523
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BAT30KFILM รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
5 µA @ 30 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
22pF @ 0V, 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เทคโนโลยี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-523
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
300mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
530 mV @ 300 mA