BTA26-600BWRG หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 229
เอกสารข้อมูล
ไตรแอค อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์ 600 V 25 A ทรูโฮล TOP3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BTA26-600BWRG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-4170-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTA26-600BWRG
คำอธิบาย
TRIAC ALTERNISTOR 600V 25A TOP3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
BTA26-600BWRG รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
250A, 260A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
50 mA
ชุด
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
75 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทไตรแอค
อัลเตอร์นิสเตอร์ - ไม่มีสนับเบอร์
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
600 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TOP-3 หุ้มฉนวน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
25 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TOP3
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V