BTA41-800BRG หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
STMicroelectronics
มีอยู่ในสต็อค: 401
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 400
เอกสารข้อมูล
SMC Diode Solutions
มีอยู่ในสต็อค: 364
ไตรแอค มาตรฐาน 800 V 40 A ทรูโฮล TOP3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
BTA41-800BRG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2430-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BTA41-800BRG
คำอธิบาย
TRIAC 800V 40A TOP3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
BTA41-800BRG รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Igt) (สูงสุด)
50 mA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
80 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - สถานะปิด
800 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TOP-3 หุ้มฉนวน
กระแสไฟฟ้า - สถานะเปิด (It (RMS)) (สูงสุด)
40 A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TOP3
แรงดันไฟฟ้า - เกททริกเกอร์ (Vgt) (สูงสุด)
1.3 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - Non Rep. ไฟกระชาก 50, 60Hz (Itsm)
400A, 420A