ECMF4-40A100N10
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-ECMF4-40A100N10TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-ECMF4-40A100N10CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-ECMF4-40A100N10DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECMF4-40A100N10
คำอธิบาย
CMC 100MA 4LN SMD ESD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 100mA dcr 3Ohm (ทั่วไป)
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
3Ohm (ทั่วไป)
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
คุณสมบัติ
การป้องกัน ESD ของไดโอด TVS
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.087" L x 0.053" W (2.20mm x 1.35mm)
ประเภทฟิลเตอร์
สายสัญญาณ
ความสูง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)
จำนวนของสาย
4
บรรจุภัณฑ์ / เคส
10-XFDFN
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
100mA