EMIF04-1005M8
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13522-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13522-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13522-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EMIF04-1005M8
คำอธิบาย
FILTER RC(PI) 100 OHMS ESD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
RC (Pi) emi ฟิลเตอร์ 2nd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 4 ช่อง R = 100Ohms, C = 45pF 10 mA 8-UFDFN แผ่นสัมผัส
โมเดล EDA/CAD
EMIF04-1005M8 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า
10 mA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ค่า
R = 100Ohms, C = 45pF
ชุด
การป้องกัน ESD
ใช่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
สายรับส่งข้อมูลสำหรับอุปกรณ์มือถือ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ลำดับฟิลเตอร์
2nd
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-UFDFN แผ่นสัมผัส
เทคโนโลยี
RC (Pi)
ขนาด / มิติ
0.067" L x 0.059" W (1.70mm x 1.50mm)
จำนวนของช่อง
4
ความสูง
0.026" (0.65mm)
ค่าการลดทอน
-34dB @ 900MHz ~ 1.8GHz