ESDA25SC6Y
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13421-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13421-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13421-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA25SC6Y
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 51VC SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
51V แคลมป์ 10A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDA25SC6Y รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
10A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
300W
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
4
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
51V