ESDA5V3SC5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7746-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7746-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7746-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA5V3SC5
คำอธิบาย
TVS DIODE 3VWM SOT235
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDA5V3SC5 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
500W
ไม่
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แชนเนลทิศทางเดียว
4
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
5.3V