ESDA6V1-5SC6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7747-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7747-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7747-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA6V1-5SC6
คำอธิบาย
TVS DIODE 3VWM SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-6
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDA6V1-5SC6 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
100W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
Zener
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แชนเนลทิศทางเดียว
5
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V