ESDA6V1L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-2930-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-2930-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-2930-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA6V1L
คำอธิบาย
TVS DIODE 5.25VWM SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ 18A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
โมเดล EDA/CAD
ESDA6V1L รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
18A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
300W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
2
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5.25V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V