ESDA6V1SC6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6637-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6637-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6637-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA6V1SC6
คำอธิบาย
TVS DIODE 5.25VWM SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
ESDA6V1SC6 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
400W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
แชนเนลทิศทางเดียว
4
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5.25V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V