ESDA6V1W5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-7228-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-7228-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-7228-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA6V1W5
คำอธิบาย
TVS DIODE 3VWM SOT3235
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-323-5
โมเดล EDA/CAD
ESDA6V1W5 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
150W
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
แชนเนลทิศทางเดียว
4
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V