ESDA7P60-1U1M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16253-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16253-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16253-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDA7P60-1U1M
คำอธิบาย
TVS DIODE 5VWM 11.6VC 1610
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
11.6V แคลมป์ 60A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 1610
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDA7P60-1U1M รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
60A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
700W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-UDFN
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.4V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
11.6V