ESDA8V2-1J | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TVS DIODE 5VWM 20VC SOD323 |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 20V แคลมป์ 25A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ESDA8V2-1J รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs) 25A (8/20µs) |
Mfr | พลังงาน - ยอดพัลส์ 500W |
ชุด | การป้องกันสายพาวเวอร์ ไม่ |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ความจุไฟฟ้า @ ความถี่ 210pF @ 1MHz |
ประเภท Zener | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
แชนเนลทิศทางเดียว 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ) 5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส SC-76, SOD-323 |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด) 8.2V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ |
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp 20V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |