ESDALC6V1-5M6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-5780-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-5780-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-5780-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDALC6V1-5M6
คำอธิบาย
TVS DIODE 3VWM 6UQFN
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 6-µQFN (1.45x1.0)
โมเดล EDA/CAD
ESDALC6V1-5M6 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
30W
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แชนเนลทิศทางเดียว
5
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UFDFN
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V