ESDCAN24-2BLY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13262-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13262-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13262-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDCAN24-2BLY
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 40VC SOT23-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
40V แคลมป์ 5.5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDCAN24-2BLY รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
Mfr
แอพพลิเคชั่น
CAN
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
30pF @ 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
เกรด
รถยนต์
ช่องสองทิศทาง
2
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
26.2V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
40V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
5.5A (8/20µs)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน - ยอดพัลส์
230W