FERD30H100SB-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16950-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16950-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16950-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FERD30H100SB-TR
คำอธิบาย
DIODE FERD 100V 30A DPAK
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 30A ติดบนพื้นผิว DPAK
โมเดล EDA/CAD
FERD30H100SB-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A