FERD30M45CT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13530-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FERD30M45CT
คำอธิบาย
DIODE ARRAY FERD 45V 15A TO-220
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 45 V 15A ทรูโฮล TO-220-3
โมเดล EDA/CAD
FERD30M45CT รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
470 mV @ 15 A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความเร็ว
ไม่มีเวลากู้คืน > 500mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
600 µA @ 45 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เทคโนโลยี
FERD (ไดโอดวงจรเรียงกระแสสนามไฟฟ้า)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
45 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
15A