FERD40H100SG-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16953-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16953-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16953-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FERD40H100SG-TR
คำอธิบาย
DIODE FERD 100V 40A D2PAK
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 40A ติดบนพื้นผิว D2PAK
โมเดล EDA/CAD
FERD40H100SG-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
190 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
40A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
705 mV @ 40 A