SM15T220A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6484-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-6484-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-6484-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM15T220A
คำอธิบาย
TVS DIODE 188VWM 388VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
388V แคลมป์ 26A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
โมเดล EDA/CAD
SM15T220A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
26A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
188V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
209V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
388V