SM15T24AY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10788-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10788-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10788-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SM15T24AY
คำอธิบาย
TVS DIODE 20.5VWM 42.8VC SMC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
42.8V แคลมป์ 234A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SMC
โมเดล EDA/CAD
SM15T24AY รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
234A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
1500W (1.5kW)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภท
Zener
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แชนเนลทิศทางเดียว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
20.5V
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
22.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
42.8V